NƠI THỜI GIAN DỪNG LẠI

Nơi Thời Gian Dừng Lại

Trang ChínhTrang Chính  
  • potalpotal  
  • Tìm kiếmTìm kiếm  
  • Latest imagesLatest images  
  • Đăng kýĐăng ký  
  • Đăng NhậpĐăng Nhập  

• You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1một lần thỏ thẻ!!!hì Empty một lần thỏ thẻ!!!hì Fri Nov 25, 2011 10:23 am

Admin

Admin

Admin
    hi!!!
    thắm thoát time trôi wa nhanh wá phải hông? tụi mình học chung cũng gần 2 tháng rồi nhỉ..hìhì.. 2 tháng vừa wa có biết bao nhiu chuyện xảy ra với chúng ta, niềm vui nổi buồn không điếm hết đc..
    riêng tôi, vừa wa đã mang một cú sốc rất lớn.. tiếc thật, vì time wa không hoạt động tích cực cùng nhóm, cứ chui rút vào cái bao của riêng mình.. nhưng có khó khăn, có đau khổ, mới có niềm vui.. và khẳng định đc giá trị tình bạn của chúng ta..hìhì.. tui ham hố lắm nhen! chen vào đây viết bài viết đầu tiên.. mà viết dở thấy gớm! hihi..
    trời! giờ văn chương bay đi đâu hết rùi.. bắt wài mà hổng thấy.. thôi để tui ngồi thiền tịnh tâm tí ùi viết tiếp hén!hìhì...
    ....Chào Các Bạn Của Tui....

Linh

https://noithoigiandunglai.forumvi.com

2một lần thỏ thẻ!!!hì Empty hihi Sat Dec 17, 2011 2:05 pm

thuynganynmm

thuynganynmm

tập chém
    tập chém
    uhm.từ khi lập ra diễn đàn nầy tui thấy og la người khổ nhất đó.nhưng không có og làm sao nhóm mjnhf có cái diễn đàn nầy để tiện cho mình ll chứ nhỉ. tuy tui k là gì của nhóm mình cả.nhưng qqua dây tui thay mặt nhóm cảm ơn og rất nhiều.
    thui o cố gắng hoàn thành phần còn lại là og được an ngon ngủ kỉ vi nhóm ui. co lên nha'

3một lần thỏ thẻ!!!hì Empty Re: một lần thỏ thẻ!!!hì Sat Dec 17, 2011 3:39 pm

kstartl

kstartl

chém cấp 3
    chém cấp 3
    Topic từ 25/11 mà bây h vẫn đào lên để post bài, hic Mad .

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Forum 4ALL - Mái Nhà Tình Bạn
    Trả lời nhanh