NƠI THỜI GIAN DỪNG LẠI

Nơi Thời Gian Dừng Lại

Trang ChínhTrang Chính  
  • potalpotal  
  • Tìm kiếmTìm kiếm  
  • Latest imagesLatest images  
  • Đăng kýĐăng ký  
  • Đăng NhậpĐăng Nhập  

• You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thoainguyen

thoainguyen

chém cấp 1
    chém cấp 1

Huyền thoại tình yêu - một bài hát xưa nhưng hay 357019

Huyền Thoại Tình Yêu - Nhóm Huyền Thoại & Vĩnh Thiên Kim
    Ngay` hom qua anh gap em,mot anh' mat' that de thuong nu cuoi ay da cho hon anh chet lang.cu loay hoay theo dang sau ko biet fai noi nhu the nao noi lam sao de anh quen dc em.Roi hom nay gap lai em,mot tieng noi that am em,ngap ngung buoc den trao tang em doa hong,trai tim anh dang ngu yen nay bong thuc giac trong ngo ngang.nhu la mo em den that diu dang`..
    Chang`(S) hoi co biet trai tim cua em(H) yeu anh ngay tu phut dau tien doi minh gap nhau. ma em ko the noi ra de cho den khi dem ve nam thao thuc bong hinh cua anh..Tinh doi ta dep nhu vang trang nhu ngan ngoi sao rang ngoi..co anh ben doi long em that hanh phuc.Du` ngay` sau ra lam sao anh van mai mai yeu nguoi.Dung xa nhau du` chi mot phut giay..tha ben anh long em binh yen nhu tran gian ko muon phien,nhung khi xa chang long em day nhung nho ..vay thi anh luon gan em minh cung phieu lang may troi`..tinh doi ta nhu huyen thoai the gian.se mai luu truyen`

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Forum 4ALL - Mái Nhà Tình Bạn
    Trả lời nhanh